Barka da zuwa Credo, Mu Ma'aikata ne na Ruwan Ruwa na Masana'antu.

Dukkan Bayanai

Sabis na Fasaha

Credo Pump zai ba da kanmu don haɓaka ci gaba

Rarraba Bututun Case (sauran Pumps na Centrifugal) Ma'aunin Zazzabi

Kategorien: Sabis na Fasaha About the Author: Asalin: Asalin Lokacin fitarwa: 2023-03-26
Hits: 31

tsaga harka famfo babban kwarara

Idan aka yi la'akari da yanayin zafin jiki na 40 ° C, matsakaicin zafin aiki na motar ba zai iya wuce 120/130 ° C ba. Matsakaicin zafin jiki shine 95 ° C. Madaidaitan buƙatun da suka dace sune kamar haka.

1. GB3215-82

4.4.1 Yayin aikin famfo mai tsaga, matsakaicin zafin jiki na bearings bai kamata ya wuce 80 ° C ba.

2. JB/T5294-91

3.2.9.2 Hawan zafin jiki na ɗaukar nauyi kada ya wuce yanayin zafi da 40 ° C, kuma matsakaicin zafin jiki ba zai wuce 80 ° C ba.

3. JB/T6439-92

4.3.3 Lokacin da tsaga harka famfo yana gudana a ƙarƙashin ƙayyadaddun yanayin aiki, zafin jiki na waje na ginin da aka gina bai kamata ya zama mafi girma fiye da yawan zafin jiki na isar da sako da 20 ° C ba, kuma matsakaicin zafin jiki kada ya wuce 80 ° C. Hawan zafin jiki na waje na wurin da aka ɗora a waje bai kamata ya zama sama da yanayin zafi na 40 ° C ba. Matsakaicin zafin jiki bai wuce 80 ° C ba.

4. JB/T7255-94

5.15.3 Zazzaɓin sabis na ɗaukar nauyi. Matsakaicin zafin na'urar ba zai wuce yanayin zafi da 35 ° C ba, kuma matsakaicin zafin jiki ba zai wuce 75 ° C ba.

5. JB/T7743 – 95

7.16.4 Hawan zafin jiki na ɗaukar nauyi kada ya wuce yanayin zafi da 40 ° C, kuma matsakaicin zafin jiki ba zai wuce 80 ° C ba.

6. JB/T8644-1997

4.14 Hawan zafin na'urar ba zai wuce yanayin zafi da 35 ° C ba, kuma matsakaicin zafin jiki ba zai wuce 80 ° C ba.

Dokokin Yanayin zafin Mota & Dalilai & Magani

Dokokin sun nuna cewa matsakaicin zafin jiki na birgima ba zai wuce 95 ° C ba, kuma matsakaicin zafin jiki na zamiya ba zai wuce 80 ° C ba. Kuma hawan zafin jiki baya wuce 55 ° C (hawan zafin jiki shine zafin jiki mai ɗaukar nauyi tare da yanayin yanayi yayin gwajin).

1. Dalili: An lanƙwasa shinge kuma ba a yarda da layin tsakiya ba. Tsari; sake tsakiya.

2. Dalili: The tushe sukurori ne sako-sako da. Jiyya: Ƙarfafa tushen sukurori.

3. Dalili: Man shafawa ba shi da tsabta. Jiyya: maye gurbin man mai mai.

4. Dalili: An daɗe ana amfani da man mai ba a maye gurbinsa ba. Jiyya: tsaftace bearings kuma maye gurbin mai mai mai.

5.Dalilin: Kwallo ko abin nadi a cikin ɗaukar hoto ya lalace.

Jiyya: maye gurbin sabon ɗaukar nauyi. Dangane da ma'auni na ƙasa, F-class insulation da ƙimar B-class, ana sarrafa yanayin zafi na motar a 80K (hanyar juriya), 90K (hanyar ɓangaren). Idan aka yi la'akari da yanayin zafin jiki na 40 ° C, matsakaicin zafin aiki na motar ba zai iya wuce 120/130 ° C ba. Matsakaicin zafin jiki shine 95 ° C. Yi amfani da bindigar gano infrared don auna zafin saman saman abin ɗaukar hoto. Dangane da gwaninta, mafi girman zafin jiki na injin sandar igiya 4 bai kamata ya wuce 70 ° C ba. Don jikin motar, ba a buƙatar kulawa. Bayan an ƙera motar, a ƙarƙashin yanayi na yau da kullun, haɓakar zafinsa yana ƙayyadaddun gaske, kuma ba zai canza ko karuwa ba tare da aikin motar. Bearings sassa ne masu rauni kuma suna buƙatar gwadawa.


Zafafan nau'ikan

Baidu
map