Yadda Ake Sanya Tushen Turbine A tsaye?
Akwai hanyoyin shigarwa guda uku don famfo injin turbin tsaye, wanda aka bayyana dalla-dalla a kasa:
1. Walda
Lokacin shimfida bututun irin soket don famfo injin turbin tsaye , gaba ɗaya ana aiwatar da shi ne a kan gangaren tsagi. Gilashin bututun yana gaba, kuma an tsaftace bututun bututun. 4-8mm ratar axial don saduwa da buƙatun fadada bututun bututu da raguwa. Tazarar annular na buɗe soket ɗin ya zama iri ɗaya, kuma ya kamata a cika igiyar hemp ɗin mai a cikin ratar. Kowane da'irar igiyar hemp mai ya kamata a zoba kuma a haɗa ta sosai. Zurfin cikewar igiyar hemp mai tauri shine 1/3 na zurfin soket. Ana amfani da asbestos don tashar jiragen ruwa na waje Cika da ciminti ko ciminti mai faɗi, zurfin kusan 1 / 2-2 / 3 na zurfin haɗin gwiwa, kuma yana buƙatar cika shi a cikin yadudduka.
2. Haɗin flange
Ya kamata a sanya kushin roba mai kauri na 2-5mm a tsakanin filaye na bututun famfo na turbine a tsaye, ko kuma a yi amfani da injin wanki na asbestos wanda aka jika da farin man gubar. rike. Lokacin da aka ƙara gasket, da farko a shafa man dalma na farin gubar a kan flange, sa'an nan kuma sanya gasket tsakanin flange guda biyu a madaidaiciya, kuma ba a yarda da karkacewa ba. Bayan layin tsakiya da gangaren bututun sun cika buƙatun ƙira, daidaita bututun sannan kuma ƙara ƙwanƙwasa. Lokacin daɗa ƙullun, ya kamata a yi ta sama da ƙasa, hagu da dama, don kauce wa rashin daidaituwa a kan farantin flange da kuma sa haɗin bututun ba ya datsa.
3. Haɗin soket
Lokacin ɗora bututun mai nau'in soket, famfo mai jujjuyawar turbin, gabaɗaya ana aiwatar da shi a kan gangaren tsagi. Gilashin bututun yana gaba, kuma an tsaftace bututun bututun. 4-8mm ratar axial don saduwa da buƙatun fadada bututun bututu da raguwa. Tazarar annular na buɗe soket ɗin ya zama iri ɗaya, kuma ya kamata a cika igiyar hemp ɗin mai a cikin ratar. Kowane da'irar igiyar hemp mai ya kamata a zoba kuma a haɗa ta sosai. Zurfin cikewar igiyar hemp mai tauri shine 1/3 na zurfin soket. Ana amfani da asbestos don tashar jiragen ruwa na waje Cika da ciminti ko ciminti mai faɗi, zurfin kusan 1 / 2-2 / 3 na zurfin haɗin gwiwa, kuma yana buƙatar cika shi a cikin yadudduka.
A takaice, ko da kuwa hanyar shigarwa, kafin shigarwa, masana'anta